Streets (Light Request) Inilagay sa Artsibo

260 Putting Green Ln Roswell, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 95

ID ng Isyu:

3890223

Submitted To:

Roswell, Georgia

Category:

Streets (Overhead Street Lighting Concern)

Tiningnan:

59 beses

Lugar:

Roswell

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.roswellgov.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Street light goes on and off across from 260 Putting Green LN Roswell GA 30076


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.