Litter Buksan

811-835 N Alvernon Way Tucson, AZ 85711, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6395

ID ng Isyu:

3914854

Submitted To:

City of Tucson

Category:

Litter

Tiningnan:

404 beses

Lugar:

Miramonte

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, bike concern

Deskripsyon

apartment complex advertising blocking the bike lane

ay nagtanong din...
T. What is the nearest exact address to the litter location?
S. 800 n alvernon

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video