Sidewalk Repair Đã lưu trữ

4623-4645 Lake Valencia Boulevard West Palm Harbor, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

3924830

Submitted To:

Pinellas County

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

336 lần

Vùng lân cận:

Palm Harbor

Được báo cáo thông qua:

http://www.pinellascounty.org

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Uneven sidewalk in multiple spots along the east side of Lake Valencia Blvd. West between Tangerine Way and Orange Grove Way.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.