Inacknowledge ni: Newton, MA

Other Kinilala

454-458 Cherry St Newton, MA 02465, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3927424

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

452 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W251776-120417

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Vehicles are regularly parked on the sidewalk here, south side. Please enforce. Thank you.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video