Pothole Inilagay sa Artsibo

1331 E Waverly Street Tucson, Arizona Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3937019

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

374 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

large potholes between mountain and campbell on Waverly Street


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.