Inacknowledge ni: Richmond, VA

Sidewalk Needs Repair Kinilala

1208 Confederate Ave Richmond, VA 23227, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3943093

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Other

Tiningnan:

388 beses

Lugar:

Laburnum Park

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

246901

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Sidewalk damaged by tree roots, trees have since been removed.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video