Inacknowledge ni: Newton, MA

Snow - Report business sidewalk as not cleared Kinilala

1094 Beacon St Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3945740

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Snow - Report business sidewalk as not cleared

Tiningnan:

1140 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W252641-121117

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Icy sidewalk in front of gas station

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video