Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Được thừa nhận

5th Ave N & 31st St N 5th Avenue North, Saint Petersburg, FL 33710, United States of America Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 15845

ID Vấn đề:

3951647

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

594 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Snipe signs

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video