Code Enforcement Inilagay sa Artsibo

1796 Taylor Lake Pl Seminole, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3969680

Submitted To:

Pinellas County

Kategorya:

Unpermitted signs on roadway/phone pole

Tiningnan:

301 beses

Lugar:

Ridgecrest

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.pinellascounty.org

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Trash all over

ay nagtanong din...
T. Type of code violation
S. Trash on Private Property

3 Komento

  • Pinellas County Communications (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Pinellas County Code Enforcement (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Pinellas County Code Enforcement (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.