Other Buksan

921 Alden Dr Lansing, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3987941

Submitted To:

City of Lansing

Category:

Other

Tiningnan:

243 beses

Lugar:

Lansing

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Neighbor has not shoveled sidewalk in more than a week.


2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video