Street or Sidewalk Cleaning Đã lưu trữ

727-731 Natoma St San Francisco Ca 94103 United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3990531

Submitted To:

SF311

Danh mục:

Street or Sidewalk Cleaning

Đã xem:

120 lần

Vùng lân cận:

South Of Market

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

8446081

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Large chair in street.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Object
Đáp. Furniture

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.