Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

TE - Traffic Safety (non-emergency) Kinilala

29th Av & E 16th St Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 21960665

ID ng Isyu:

3994436

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Traffic Safety (non-emergency)

Tiningnan:

710 beses

Lugar:

Hawthorne

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

783958

Nilagyan ng Tag:

traffic, road safety

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Call Center via phone (510-615-5566), email (callcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).

ay nagtanong din...
T. Which calming/safety device are you requesting?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video