Inacknowledge ni: Newton, MA

Unplowed sidewalk. Dangerous having to walk in street. Kinilala

1094 Beacon St Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4008734

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

1307 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W255267-010818

Deskripsyon

Unplowed sidewalk. Dangerous having to walk in street.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video