Inacknowledge ni: Newton, MA

Sidewalk not shoveled Kinilala

21a Yankee Division Highway, Newton, MA 02462, United States of America Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4012882

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

399 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W255589-010918

Nilagyan ng Tag:

bridge, sidewalk

Deskripsyon

Sidewalk not passable on rte 16 Bridge over 95

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video