Inacknowledge ni: Newton, MA

Sidewalk not shoveled Kinilala

2095 Washington St Newton, MA 02462, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4012887

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

693 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W255590-010918

Deskripsyon

Sidewalk impassable

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video