Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Park - Mowing Được thừa nhận

Arroyo Viejo Head Start Center Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 25396435

ID Vấn đề:

404445

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Park Maintenance

Đã xem:

273 lần

Vùng lân cận:

Arroyo Viejo

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

423968

Mô tả

This issue was reported to the City of Oakland Public Works Agency via phone (510-615-5566), email (pwacallcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video