Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Light out Được thừa nhận

155 25th Avenue North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1415

ID Vấn đề:

4053393

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Đã xem:

173 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Street light out outside our house for the past week


2 Bình luận

  • Catherine (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 6 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video