Inacknowledge ni: Anne Arundel County, MD

Junk Kinilala

308 Chestnut Road Linthicum, Maryland Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4076029

Submitted To:

Trash/Recycling

Category:

Junk

Tiningnan:

91 beses

Lugar:

Linthicum

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.aacounty.org

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Lots of discarded junk and debris on front porch and lawn of residence.

ay nagtanong din...
T. Details
S. Discarded Items

2 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.