Inacknowledge ni: Richmond, VA

Street Lighting Kinilala

Leigh And Lombardy Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4080820

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Street Lighting

Tiningnan:

342 beses

Lugar:

Carver

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

256265

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Street light pole at NE intersection of Leigh and Lombardy bulb is out on pole. Close to Sugar Shack parking lot. 1/29/18AD


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video