Code and maintencece Inilagay sa Artsibo

514 9th St Nw Canton, Ohio Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4082903

Submitted To:

City of Canton, OH

Kategorya:

Property Maintenance

Tiningnan:

119 beses

Lugar:

Canton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Ginawan ng duplikado ni:

4292317

Deskripsyon

Check property for issues debris trash fence paint porch code check


5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.