Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

5120 11th Avenue North Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4084300

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

60 beses

Inireport:

noong

Deskripsyon

Broke down car in yard

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Inoperative vehicle / missing parts / improper cover

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video