Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

642 11th Avenue South Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4099714

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

63 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

overgrowth

Deskripsyon

The vegetation on the easement side of this house is overgrown.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Overgrown vegetation

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video