Street Lighting Inilagay sa Artsibo

815 Kinney Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4101215

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Street Lighting

Tiningnan:

259 beses

Lugar:

Carver

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

257721

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Street light bulb on pole across the street from 815 Kinney Street is out. We need as much ;light as possible on block. A lot of VCU Students travel at night. 2/6/18AD


Mga Isyu sa Kalapit

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.