Snow/Ice on Sidewalks Inilagay sa Artsibo

62 Wigglesworth St Malden, MA 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3605

ID ng Isyu:

4107276

Submitted To:

City of Malden

Category:

Snow/Ice on Sidewalks

Tiningnan:

88 beses

Lugar:

Malden Ward 1

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Snow/ice on sidewalk

ay nagtanong din...
T. Re-enter the address number and street to confirm which property you are reporting.
S. 62 wigglesworth
T. Actions taken by City
S. Sidewalk Cleared

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.