Inacknowledge ni: City of New Haven

Public Space, Streets and Drains Kinilala

1772 Ella T Grasso Blvd New Haven, CT 06511, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4148492

Submitted To:

New Haven

Kategorya:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

1755 beses

Lugar:

Beaver Hills

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, drain problem

Deskripsyon

Broken street sign. Jagged metal sticking out from ground


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video