Public Space, Streets and Drains Buksan

59 Gilbert Avenue New Haven, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 65

ID ng Isyu:

4164238

Submitted To:

New Haven

Category:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

333 beses

Lugar:

West River

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

drain problem

Deskripsyon

Telephone pole Wires are down in the street from the last storm


1 Komento

  • XYZ (Rehistradong User)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video