Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Other Được thừa nhận

1201 Grayland Ave Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4169594

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Other

Đã xem:

117 lần

Vùng lân cận:

Randolph

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

261996

Đã gắn thẻ:

abandoned vehicles

Mô tả

Abandoned car sitting in front. License plate number is VGY-6505, gold colored car


1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video