Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

5501 13th St N Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4176672

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

81 beses

Inireport:

noong

Deskripsyon

Junk all over lawn. House falling apart.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Property Maintenance Issues

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video