Illegal Dumping Đã lưu trữ

442 M Street Northwest Washington, DC 20001, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 230

ID Vấn đề:

418733

Submitted To:

DC 311

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

594 lần

Vùng lân cận:

Mount Vernon Triangle

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

13-00039963

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Happened overnight.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.