Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Được thừa nhận

2001 83rd Ave. N. Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4191109

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

56 lần

Vùng lân cận:

St. Petersburg

Được báo cáo thông qua:

http://www.stpete.org

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Lot #1303 - Van parks on grass in front yard.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Yard Parking

4 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video