Inacknowledge ni: City of New Haven

Public Space, Streets and Drains Kinilala

115 Chapel St New Haven, CT 06513, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3335

ID ng Isyu:

4199013

Submitted To:

New Haven

Category:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

407 beses

Lugar:

Fair Haven

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, drain problem

Deskripsyon

Garbage


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video