Inacknowledge ni: Newton, MA

Brush/Bushes obstructing sidewalk Kinilala

2-6 Colgate Cir Newton, MA 02462, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4202118

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Brush/Bushes obstructing sidewalk

Tiningnan:

395 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W262156-030518

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

6 Colgate circle. Sidewalk blocked for months with brush

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video