Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

4918 Emerson Avenue South Saint Petersburg, FL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1728200

ID ng Isyu:

4239866

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

84 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

4239688

Deskripsyon

Animal related issue was sent to the county, but there is also junk/outdoor storage in the backyard and fence repair issues at this location.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Junk/outdoor storage

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.