Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Construction – Erosion Runoff (DOEE) Được thừa nhận

6001 2nd St Nw Washington, DC 20011, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4241945

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Construction – Erosion Runoff (DOEE)

Đã xem:

186 lần

Vùng lân cận:

Fort Totten-Upper Northeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

18-00135545

Đã gắn thẻ:

drain problem

Mô tả

I think the construction crew left some erosion control stuff blocking the storm drain here


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video