Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Được thừa nhận

100 82nd Ave N Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4256428

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Đã xem:

87 lần

Vùng lân cận:

Riviera Bay Civic Association

Được báo cáo thông qua:

http://www.stpete.org

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Homeowner has a large (20-30 ft.) dead and rotting tree in their backyard. Branches have already fallen on their and other properties.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location of tree
Đáp. On private property

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 5 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video