Snow/Ice Removal Inilagay sa Artsibo

36 Chapel St Gloucester, MA 01930, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3225

ID ng Isyu:

4258164

Submitted To:

Gloucester, MA

Category:

Snow/Ice Removal

Tiningnan:

73 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Unshovled sidewalk in front or residence forcing students, staff members to walk in the street & almost being clipped by passing cars


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.