Được ghi nhận bởi: City of Berkeley

Street Sign Được thừa nhận

1588-1598 Henry St Berkeley, CA 94709, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4271251

Submitted To:

City of Berkeley

Danh mục:

Street Sign

Đã xem:

501 lần

Vùng lân cận:

Berkeley

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

121000392686

Đã gắn thẻ:

signs

Mô tả

Missing street sign


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video