Inacknowledge ni: City of Corona

Code Enforcement (private property maintenance issues) Kinilala

Corona CA 92879, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4271608

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Code Enforcement (private property maintenance issues)

Tiningnan:

389 beses

Lugar:

Corona

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Overflow trash and illegal dumping


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video