Được ghi nhận bởi: Howard County, MD (Tell HoCo)

Tree Concern Được thừa nhận

4968 Moonfall Way Columbia, MD Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 438295

ID Vấn đề:

4273247

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Do you wish to have your street tree replaced?

Đã xem:

70 lần

Vùng lân cận:

Columbia

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Where is the tree?
Đáp. newly planted tree is lying on sidewalk
Hỏi. Select the concern
Đáp. Fallen

4 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video