Pothole Inilagay sa Artsibo

1719 Sw 10th Ave Topeka, KS 66604, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4294181

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

151 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

75623

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

pothole in the asphalt exposing the cobblestone underneath.


15 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.