Property Maintenance Inilagay sa Artsibo

845 Chrysopoilis Dr Foster City, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4294302

Submitted To:

City of Foster City

Kategorya:

Property Maintenance

Tiningnan:

1006 beses

Lugar:

Foster City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, blighted property

Deskripsyon

Weeds growing out of control & hole in plastic siding on garage


11 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.