Abandoned Bicycle Inilagay sa Artsibo

35 Dunster St Cambridge‎ Ma‎ 02138 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4313736

Submitted To:

Cambridge, MA

Kategorya:

Abandoned Bicycle

Tiningnan:

194 beses

Lugar:

Riverside

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

hydrant, bike concern

Deskripsyon

Northwest Corner of Dunster and Mt Auburn, also blocking hydrant access.


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.