Inacknowledge ni: Newton, MA

Sign damaged or knocked down Kinilala

Address Unavailable Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4316544

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sign damaged or knocked down

Tiningnan:

617 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W267314-040918

Deskripsyon

newton welcome sign down

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Comments Section
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video