Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Signs Kinilala

3481 Holmead Place Northwest Washington, DC 20010, United States of America Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 61625

ID ng Isyu:

4334911

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Signs

Tiningnan:

90 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

18-00187901

Nilagyan ng Tag:

pothole, signs

Deskripsyon

ALL zone one 2 hr parking signs missing from 3400 block of Holmead Place NW. please replace all missing sings.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video