Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

side walk repair Được thừa nhận

611 Overbrook Rd Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4341604

Submitted To:

City of Richmond

Danh mục:

Other

Đã xem:

278 lần

Vùng lân cận:

Northern Barton Heights

Được báo cáo thông qua:

http://www.richmondgov.com

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

273778

Mô tả

Sidewalk has trip hazards from a tree that was removed some time ago. Roots are jacking up the side walk.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video