Inacknowledge ni: Newton, MA

Debris In Street - Non Tree Kinilala

16-38 Winchester St Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4348674

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Debris In Street - Non Tree

Tiningnan:

845 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W268490-041818

Nilagyan ng Tag:

tree, trash, bridge

Deskripsyon

lots of trash on the slope next to the bus station and the rte 9 bridge

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. Green Bin Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video