Được ghi nhận bởi: City of Houston

Traffic Signs Được thừa nhận

2515 University Blvd Houston, TX 77005, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 57470

ID Vấn đề:

4356539

Submitted To:

City of Houston

Category:

Traffic Signs

Đã xem:

592 lần

Vùng lân cận:

Rice

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

274882

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is your area of concern?
Đáp. Graffiti on Sign - Traffic Signs.
Hỏi. Why is this a concern?
Đáp. J
Hỏi. What type of sign missing/damaged?
Đáp. Other Trafic Sign
Hỏi. What direction were you traveling?
Đáp. East

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video