Other Inilagay sa Artsibo

5428 Burlington Ave N Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4364667

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Tiningnan:

54 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, blighted property

Deskripsyon

Property is in disrepair/blight. Trash in front yard. Broken yard light.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.