Được ghi nhận bởi: City of Houston

Other Được thừa nhận

2323-2327 Richton St Houston, TX 77098, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4366658

Submitted To:

City of Houston

Category:

Other

Đã xem:

315 lần

Vùng lân cận:

Montrose

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

275737

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please describe in detail the issue.
Đáp. One of several missed and/or dumped over (full) recycling bins on today's route.

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video