Được ghi nhận bởi: Newton, MA

Pothole Được thừa nhận

Centre Street Newton, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4382832

Submitted To:

City of Newton

Danh mục:

Pothole

Đã xem:

197 lần

Vùng lân cận:

Newton

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

W270211-042718

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Potholes on Centre Street underneath the Rt. 9 overpass

cũng đã hỏi...
Hỏi. Mayor's Newsletter
Đáp. No
Hỏi. CW_Result of Request
Đáp. Road Smoother

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video